Printtek 50D 78gsm Stock Lots White Polyester Dye Sublimation Fabric hunted teamed waterproof fabric Polyester
Printtek 50D 78gsm Stock Lots White Polyester Dye Sublimation Fabric hunted teamed waterproof fabric Polyester
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Àmì Àwọ̀ Sublimation Knitted Mesh |
| Àpèjúwe | Aṣọ 50D*T400, 100%Poliseter |
| Íńkì | Dye Sub Direct, Dye Sub Paper Gbigbe |
| Sisanra | Ìwúwo Aláàbọ̀ |
| Àwọ̀ | White |
| Ìwúwo | 75gsm(±5g) |
| Ohun elo | Fawọn lags,àwọn àsíá |
| Fífẹ̀ tó pọ̀ jùlọ | 160cm |
| Gígùn ìwọ̀n | 100m/120m |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Họpọn adì pẹlu awọn baagi ti a hun tabi awọn fiimu afẹ́fẹ́ |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Omi ko ni wahala
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.Gbẹ ni kiakia
4.Ẹ̀rí Afẹ́fẹ́
5. Inu ti o dara
Ohun elo:
1. odi apapo
2.Activewear
3. àwọn àsíá iyẹ
4. Ìta gbangba
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa










