Adani Iwon 70g,90g,100g Gbigbe Ooru Dye Sublimation Printing Paper
Adani Iwon 70g,90g,100g Gbigbe Ooru Dye Sublimation Printing Paper
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Aṣa Iwon Full-Awọ Polyester Printing Tension Fabric |
| Àpèjúwe | 100%Poliseta |
| Íńkì | Ìtẹ̀wé gbigbe gbona, ìtẹ̀wé oni-nọmba, Ìtẹ̀wé Iboju Siliki |
| Sisanra | Ìwúwo Aláàbọ̀ |
| Àwọ̀ | funfun funfun |
| Ìwúwo | 70g,90g,100g |
| Ohun elo | aṣọ; aṣọ; aṣọ, aṣọ ìkélé |
| Siwọn | 17"/42CM, 25"/61CM, 73"/183CM |
| Gígùn ìwọ̀n | 100m/120m |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Họpọn adì pẹlu awọn baagi ti a hun tabi awọn fiimu afẹ́fẹ́ |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Kò ní PVC/ Kò ní Phthalate
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.aláìsí-UV
4. Ore-ẹda
5. Inu ti o dara
Ohun elo:
1. odi apapo
2. àwọn àsíá etíkun
3. àwọn àsíá iyẹ
4. Ìta gbangba
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa










