Apẹrẹ ti a ṣe adani Polyester Dye Sublimation Printing Fabric Kanfasi
Apẹrẹ ti a ṣe adani Polyester Dye Sublimation Printing Fabric Kanfasi
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Polyester Dye Sublimation Printing Fabric Kanfasi |
| Àpèjúwe | 100%Poliseta |
| Íńkì | titẹ inkjet, titẹjade oni-nọmba |
| Sisanra | Ìwúwo Aláàbọ̀ |
| Àwọ̀ | White |
| Ìwúwo | 110gsm(±5g) |
| Ohun elo | Àwọn àsíá, Ìfihàn, Ìmọ́lẹ̀ iwájú, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ |
| Fífẹ̀ tó pọ̀ jùlọ | 90-250cm |
| Gígùn ìwọ̀n | 80m/100m/150m/jumbo roll |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Họpọn adì pẹlu awọn baagi ti a hun tabi awọn fiimu afẹ́fẹ́ |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Kò ní PVC/ Kò ní Phthalate
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.aláìsí-UV
4. Ore-ẹda
5. Inu ti o dara
Ohun elo:
1. Ọṣọ ile
2. àtúnṣe àwòrán
3.aṣọ backlit
4. apoti ina
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa










