Aṣa Iwon Awọ kikun Polyester Printing Tension Fabric Didara Didara Didara-Sublimation Tabili Aṣọ fun Awọn Ifihan Iṣowo Ile
Aṣa Iwon Awọ kikun Polyester Printing Tension Fabric Didara Didara Didara-Sublimation Tabili Aṣọ fun Awọn Ifihan Iṣowo Ile
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Aṣa Iwon Full-Awọ Polyester Printing Tension Fabric |
| Àpèjúwe | 100%Poliseta |
| Íńkì | Ìtẹ̀wé gbigbe gbona, ìtẹ̀wé oni-nọmba, Ìtẹ̀wé Iboju Siliki |
| Sisanra | Ìwúwo Aláàbọ̀ |
| Àwọ̀ | White |
| Ìwúwo | 150gsm(±5g) |
| Ohun elo | Ilé, Ìta gbangba, Hótẹ́ẹ̀lì, Ìgbéyàwó, Àpèjẹ, Àsè |
| Fífẹ̀ tó pọ̀ jùlọ | 30" x 72" x 30"/ 30" x 96" x 30" |
| Gígùn ìwọ̀n | 100m/120m |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Họpọn adì pẹlu awọn baagi ti a hun tabi awọn fiimu afẹ́fẹ́ |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Kò ní PVC/ Kò ní Phthalate
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.aláìsí-UV
4. Ore-ẹda
5. Inu ti o dara
Ohun elo:
1. odi apapo
2. àwọn àsíá etíkun
3. àwọn àsíá iyẹ
4. Ìta gbangba
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa










