Ìwé Ìkójọpọ̀ Àwọ̀ Ilé Iṣẹ́ China tí a tẹ̀ jáde ní Guangzhou Transfer Sublimation Paper 50g 70g 90g 100g
Ìwé Ìkójọpọ̀ Àwọ̀ Ilé Iṣẹ́ China tí a tẹ̀ jáde ní Guangzhou Transfer Sublimation Paper 50g 70g 90g 100g
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Iwe Gbigbe Sublimation Awọ |
| Àpèjúwe | 100%Poliseta,Aṣọ Na |
| Íńkì | Ẹ̀rọ ìtẹ̀wé Sublimation |
| Sisanra | Ìwúwo fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ |
| Àwọ̀ | Funfun funfun |
| Ìwúwo | 31/38/40/50/70/90gsm(±5g) |
| Ohun elo | Aṣọ, aṣọ, aṣọ, aṣọ ìkélé |
| Fífẹ̀ tó pọ̀ jùlọ | 3.2/5m |
| Gígùn ìwọ̀n | 300/500/1000/1500/3000/10000m |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Họpọn adì pẹlu awọn baagi ti a hun tabi awọn fiimu afẹ́fẹ́ |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Kò ní PVC/ Kò ní Phthalate
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.aláìsí-UV
4. Ore-ẹda
5.Ipo gbigbe ti o ga julọ
Ohun elo:
1. odi apapo
2. àwọn àsíá etíkun
3. àwọn àsíá iyẹ
4. Ìta gbangba
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa










