Ohun elo 260gsm Dye Sublimation Backlit Material Dan hun Polyester pẹlu Gbigbe Imọlẹ to dara julọ ati Iṣẹ Awọ
Ohun elo 260gsm Dye Sublimation Backlit Material Dan hun Polyester pẹlu Gbigbe Imọlẹ to dara julọ ati Iṣẹ Awọ
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Ohun elo Awọ Sublimation Backlit Dan hun Polyester |
| Àpèjúwe | 100%Poliseta |
| Íńkì | Dye Sub Direct, Dye Sub Paper Gbigbe |
| Sisanra | Ìwúwo Aláàbọ̀ |
| Àwọ̀ | iwaju funfun ati ẹhin dudu |
| Ìwúwo | 260gsm(±5g) |
| Ohun elo | Ìta gbangba, àsíá, hun & hun |
| Fífẹ̀ tó pọ̀ jùlọ | 1.07m/1.27m/1.37m/1.52m |
| Gígùn ìwọ̀n | 100m/120m |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Ìwé Kraft /ọpọn líle |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Omi ko ni wahala
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.Gbẹ ni kiakia
4. Ore-ẹda
5. Inu ti o dara
Ohun elo:
1. odi apapo
2.Activewear
3. àwọn àsíá iyẹ
4. Ìta gbangba
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa










