Aṣọ ìdènà 250gsm tí a hun fún Àwọ̀ Sublimation Àwọn ẹ̀gbẹ́ méjì Àsíá ìdènà
Aṣọ ìdènà 250gsm tí a hun fún Àwọ̀ Sublimation Àwọn ẹ̀gbẹ́ méjì Àsíá ìdènà
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Aṣọ Àkọsílẹ̀ tí a hun fún Dye Sublimation ní ẹ̀gbẹ́ méjì |
| Àpèjúwe | Aṣọ ìdènà mẹ́ta tí a hun ní ìrísí 100% polyester |
| Íńkì | titẹ inkjet, titẹjade oni-nọmba |
| Sisanra | Ìwúwo Aláàbọ̀ |
| Àwọ̀ | ìṣètò funfun / dudu / funfun |
| Ìwúwo | 250gsm(±5g) |
| Ohun elo | awọn apa aso ti a fi so, awọn asia ẹgbẹ meji |
| Fífẹ̀ tó pọ̀ jùlọ | 320cm-280cm--160cm-150cm |
| Gígùn ìwọ̀n | 80m/100m/150m/jumbo roll |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Họpọn adì pẹlu awọn baagi ti a hun tabi awọn fiimu afẹ́fẹ́ |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Kò ní PVC/ Kò ní Phthalate
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.aláìsí-UV
4. Ore-ẹda
5. Ohun tí ń dín iná kù
Ohun elo:
1. Ọṣọ ile
2. àtúnṣe àwòrán
3.aṣọ backlit
4. apoti ina
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa










