180gsm Polyester Fabric Dye Sublimation Transfer Printing Backlit Fabric for Aja Light Box
180gsm Polyester Fabric Dye Sublimation Transfer Printing Backlit Fabric for Aja Light Box
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Polyester Fabric Dye Sublimation Gbe Printing Backlit |
| Àpèjúwe | Aṣọ Sublimation 100% Polyester Dye |
| Íńkì | Inki sublimation àwọ̀/gbigbe/Latex/UV |
| Sisanra | Ìwúwo fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́ |
| Àwọ̀ | White |
| Ìwúwo | 50-550gsmgsm(±5g) |
| Ohun elo | Aṣọ aṣọ/Àsíá |
| Fífẹ̀ tó pọ̀ jùlọ | 1-3.2m |
| Gígùn ìwọ̀n | 100m/120m |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Họpọn adì pẹlu awọn baagi ti a hun tabi awọn fiimu afẹ́fẹ́ |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Kò ní PVC/ Kò ní Phthalate
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.aláìsí-UV
4. Ore-ẹda
5. Inu ti o dara
Ohun elo:
1.Ilé Ọṣọ́
2. Aṣọ-Irọri
3. àwọn àsíá iyẹ
4. Ìta gbangba
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa










