Aṣọ Àmì Ẹ̀rọ Aṣọ 115GSM Dye Sublimation Knitted Mesh Flag fún Àsíá Etí Òkun Ìta
Aṣọ Àmì Ẹ̀rọ Aṣọ 115GSM Dye Sublimation Knitted Mesh Flag fún Àsíá Etí Òkun Ìta
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Àmì Àwọ̀ Sublimation Knitted Mesh |
| Àpèjúwe | Mẹ́, 100%Poliseter |
| Íńkì | Dye Sub Direct, Dye Sub Paper Gbigbe |
| Sisanra | Ìwúwo Aláàbọ̀ |
| Àwọ̀ | White |
| Ìwúwo | 115gsm(±5g) |
| Ohun elo | Fawọn lags,àwọn àsíá |
| Fífẹ̀ tó pọ̀ jùlọ | 90/110/130/160/180/220/260/320cm |
| Gígùn ìwọ̀n | 100m/120m |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Họpọn adì pẹlu awọn baagi ti a hun tabi awọn fiimu afẹ́fẹ́ |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Kò ní PVC/ Kò ní Phthalate
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.aláìsí-UV
4. Ore-ẹda
5. Inu ti o dara
Ohun elo:
1. odi apapo
2. àwọn àsíá etíkun
3. àwọn àsíá iyẹ
4. Ìta gbangba
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa









