Aṣọ Sublimation Dyeing Direct Inkjet 100gsm Polyester Blank Fabric Rọrùn Rọrùn láti rán Àmì Aṣọ
Aṣọ Sublimation Dyeing Direct Inkjet 100gsm Polyester Blank Fabric Rọrùn Rọrùn láti rán Àmì Aṣọ
Àpèjúwe Àwọn Ọjà:
| Orukọ Ọja | Dyeing Aṣọ Àmì Pongee 100D |
| Àpèjúwe | oxford, 100%Poliseter |
| Íńkì | Dye Sub Direct, Dye Sub Paper Gbigbe |
| Sisanra | Ìwúwo Aláàbọ̀ |
| Àwọ̀ | White |
| Ìwúwo | 100gsm(±5g) |
| Ohun elo | Ìta gbangba, àsíá, hun & hun |
| Fífẹ̀ tó pọ̀ jùlọ | 90-320cm |
| Gígùn ìwọ̀n | 100m/120m |
| Àkókò Ìdarí | 20-30 ọjọ iṣẹ |
| Àpò | Họpọn adì pẹlu awọn baagi ti a hun tabi awọn fiimu afẹ́fẹ́ |
Àwọn ẹ̀yà ara ẹ̀ya ara:
1. Omi ko ni wahala
2. Ó ní ìdènà sí ìyà
3.Gbẹ ni kiakia
4. Ore-ẹda
5. Inu ti o dara
Ohun elo:
1. odi apapo
2.Activewear
3. àwọn àsíá iyẹ
4. Ìta gbangba
Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa










