Heildsölu hvít pappírsrúlla hágæða 100gsm sérsniðin stærð hár flutningshraða Jersey sublimation prentað efni vefnaðarvöru
Heildsölu hvít pappírsrúlla hágæða 100gsm sérsniðin stærð hár flutningshraða Jersey sublimation prentað efni vefnaðarvöru
Vörulýsing:
| Vöruheiti | Háhraða Jersey sublimation prentað efni fyrir vefnaðarvörur |
| Lýsing | Notað til að dreifa bleki og pólýesterefni |
| Blek | Bein litunarmiðill, pappírsflutningur með litunarmiðli |
| Þykkt | Miðlungsþyngd |
| Litur | Whita |
| Þyngd | 40/50/60/70/90/100 g/m²±5g) |
| Umsókn | Ftöf,borðar |
| Hámarksbreidd | 24" 36" 44" 60" 63" 64" 72" |
| Staðlað lengd | 100m/120m |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Hhárþurrku með ofnum pokum eða loftbólufilmum |
Eiginleikar:
1. Vatnsheldur
2. Tárþolið
3. Þornar hratt
4. Vindþétt
5. Góð skarpskyggni
Umsókn:
1. möskva girðing
2. Íþróttafatnaður
3. fjaðurfánar
4. Útivist
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar










