Printtek 50D 78gsm lagerlotur hvítt pólýester litað sublimation efni ofið prentað vatnsheldur pólýester efni
Printtek 50D 78gsm lagerlotur hvítt pólýester litað sublimation efni ofið prentað vatnsheldur pólýester efni
Vörulýsing:
| Vöruheiti | Dye Sublimation Prjónað Mesh Flag Fabric |
| Lýsing | 50D * T400 efni,100% pólýester |
| Blek | Bein litunarmiðill, pappírsflutningur með litunarmiðli |
| Þykkt | Miðlungsþyngd |
| Litur | Whita |
| Þyngd | 75 gsm (±5g) |
| Umsókn | Ftöf,borðar |
| Hámarksbreidd | 160 cm |
| Staðlað lengd | 100m/120m |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Hhárþurrku með ofnum pokum eða loftbólufilmum |
Eiginleikar:
1. Vatnsheldur
2. Tárþolið
3. Þornar hratt
4. Vindþétt
5. Góð skarpskyggni
Umsókn:
1. möskva girðing
2. Íþróttafatnaður
3. fjaðurfánar
4. Útivist
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar










