Polydex efni sublimation rúlla 100% pólýester interlock jersey hvítt efni fyrir sublimation prentun
Polydex efni sublimation rúlla 100% pólýester interlock jersey hvítt efni fyrir sublimation prentun
Vörulýsing:
| Vöruheiti | Polydex efni sublimation rúlla 100% Polyester Interlock Jersey hvítt efni fyrir sublimation prentun |
| Lýsing | 100% pólýester prjónað efni, möskva |
| Blek | Bein litunarmiðill, pappírsflutningur með litunarmiðli |
| Þykkt | Létt þyngd |
| Litur | Whita |
| Þyngd | 145 gsm (±5g) |
| Umsókn | Markísa, bíll, filt, poki, rúmföt, teppi |
| Hámarksbreidd | 58/60" |
| Staðlað lengd | 100m/120m |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Hhárþurrku með ofnum pokum eða loftbólufilmum |
Eiginleikar:
1. PVC-frítt/ Ftalatfrítt
2. Tárþolið
3. gegn útfjólubláu ljósi
4. Umhverfisvæn
5. Góð skarpskyggni
Umsókn:
1. möskva girðing
2. strandfánar
3. fjaðurfánar
4. Útivist
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar










