Sérsniðin stærð 70g, 90g, 100g hitaflutningslitunarpappír með sublimation
Sérsniðin stærð 70g, 90g, 100g hitaflutningslitunarpappír með sublimation
Vörulýsing:
| Vöruheiti | Sérsniðin stærð í fullum lit pólýester prentunarspennuefni |
| Lýsing | 100% pólýester |
| Blek | Heitt flutningsprentun, stafræn prentun, silkiskjárprentun |
| Þykkt | Miðlungsþyngd |
| Litur | hreint hvítt |
| Þyngd | 70 g, 90 g, 100 g |
| Umsókn | fatnaður; textíl; flík, gluggatjöld |
| Sstærð | 17"/42 cm,25"/61 cm, 73"/183 cm |
| Staðlað lengd | 100m/120m |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Hhárþurrku með ofnum pokum eða loftbólufilmum |
Eiginleikar:
1. PVC-frítt/ Ftalatfrítt
2. Tárþolið
3. gegn útfjólubláu ljósi
4. Umhverfisvæn
5. Góð skarpskyggni
Umsókn:
1. möskva girðing
2. strandfánar
3. fjaðurfánar
4. Útivist
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar










