Sérsniðin hönnun pólýester litarefni sublimation prentunarefni striga
Sérsniðin hönnun pólýester litarefni sublimation prentunarefni striga
Vörulýsing:
| Vöruheiti | Polyester litarefni sublimation prentunarefni striga |
| Lýsing | 100% pólýester |
| Blek | bleksprautuprentun, stafræn prentun |
| Þykkt | Miðlungsþyngd |
| Litur | Whita |
| Þyngd | 110 gsm (±5g) |
| Umsókn | Fánar, skjáir, framljós o.s.frv. |
| Hámarksbreidd | 90-250 cm |
| Staðlað lengd | 80m/100m/150m/risarúlla |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Hhárþurrku með ofnum pokum eða loftbólufilmum |
Eiginleikar:
1. PVC-frítt/ Ftalatfrítt
2. Tárþolið
3. gegn útfjólubláu ljósi
4. Umhverfisvæn
5. Góð skarpskyggni
Umsókn:
1. Heimilisskreytingar
2. listafritun
3. baklýst efni
4. ljósakassi
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar










