Sérsniðin stærð í fullum lit pólýester prentað spennuefni hágæða litarefnis-sublimation borðdúkur fyrir heimilissýningar
Sérsniðin stærð í fullum lit pólýester prentað spennuefni hágæða litarefnis-sublimation borðdúkur fyrir heimilissýningar
Vörulýsing:
| Vöruheiti | Sérsniðin stærð í fullum lit pólýester prentunarspennuefni |
| Lýsing | 100% pólýester |
| Blek | Heitt flutningsprentun, stafræn prentun, silkiskjárprentun |
| Þykkt | Miðlungsþyngd |
| Litur | Whita |
| Þyngd | 150 gsm (±5g) |
| Umsókn | Heimili, úti, hótel, brúðkaup, veisla, veisla |
| Hámarksbreidd | 30" x 72" x 30"/ 30" x 96" x 30" |
| Staðlað lengd | 100m/120m |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Hhárþurrku með ofnum pokum eða loftbólufilmum |
Eiginleikar:
1. PVC-frítt/ Ftalatfrítt
2. Tárþolið
3. gegn útfjólubláu ljósi
4. Umhverfisvæn
5. Góð skarpskyggni
Umsókn:
1. möskva girðing
2. strandfánar
3. fjaðurfánar
4. Útivist
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar










