Kínversk verksmiðju litarefnis sublimation pappírsrúlla prentuð í Guangzhou flutnings sublimation pappír 50g 70g 90g 100g
Kínversk verksmiðju litarefnis sublimation pappírsrúlla prentuð í Guangzhou flutnings sublimation pappír 50g 70g 90g 100g
Vörulýsing:
| Vöruheiti | Flutningspappír fyrir litarefnissublimering |
| Lýsing | 100% pólýester,Teygjanlegt efni |
| Blek | Sublimation prentari |
| Þykkt | Létt þyngd |
| Litur | Hreint hvítt |
| Þyngd | 31/38/40/50/70/90 g/m²±5g) |
| Umsókn | Fatnaður, textíl, fatnaður, gluggatjöld |
| Hámarksbreidd | 3,2/5m |
| Staðlað lengd | 300/500/1000/1500/3000/10000 m |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Hhárþurrku með ofnum pokum eða loftbólufilmum |
Eiginleikar:
1. PVC-frítt/ Ftalatfrítt
2. Tárþolið
3. gegn útfjólubláu ljósi
4. Umhverfisvæn
5. Hæsta flutningsávöxtun
Umsókn:
1. möskva girðing
2. strandfánar
3. fjaðurfánar
4. Útivist
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar










