260gsm litbrigðasublimeringsefni með baklýsingu. Slétt ofið pólýester með framúrskarandi ljósgegndræpi og litaafköstum.
260gsm litbrigðasublimeringsefni með baklýsingu. Slétt ofið pólýester með framúrskarandi ljósgegndræpi og litaafköstum.
Vörulýsing:
| Vöruheiti | Litbrigðissublimering Baklýst efni Slétt ofið pólýester |
| Lýsing | 100% pólýester |
| Blek | Bein litunarmiðill, pappírsflutningur með litunarmiðli |
| Þykkt | Miðlungsþyngd |
| Litur | hvít framhlið og svart bakhlið |
| Þyngd | 260 gsm (±5g) |
| Umsókn | Úti, borði, ofið og prjónað |
| Hámarksbreidd | 1,07m/1,27m/1,37m/1,52m |
| Staðlað lengd | 100m/120m |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Kraftpappír / harður rör |
Eiginleikar:
1. Vatnsheldur
2. Tárþolið
3. Þornar hratt
4. Umhverfisvæn
5. Góð skarpskyggni
Umsókn:
1. möskva girðing
2. Íþróttafatnaður
3. fjaðurfánar
4. Útivist
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar










