250gsm ofinn blokkunarefni fyrir litunar-sublimeringu tvíhliða blokkunarfána
250gsm ofinn blokkunarefni fyrir litunar-sublimeringu tvíhliða blokkunarfána
Vörulýsing:
| Vöruheiti | Ofinn blokkeraður dúkur fyrir litarefnissublimering á tveimur hliðum |
| Lýsing | 100% pólýester áferðarþrefalt ofið blokkunarefni |
| Blek | bleksprautuprentun, stafræn prentun |
| Þykkt | Miðlungsþyngd |
| Litur | hvít/svart/hvít uppbygging |
| Þyngd | 250 gsm (±5g) |
| Umsókn | hengihlífar, tvöfaldar hliðarfánar |
| Hámarksbreidd | 320cm-280cm--160cm-150cm |
| Staðlað lengd | 80m/100m/150m/risarúlla |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Hhárþurrku með ofnum pokum eða loftbólufilmum |
Eiginleikar:
1. PVC-frítt/ Ftalatfrítt
2. Tárþolið
3. gegn útfjólubláu ljósi
4. Umhverfisvæn
5. Logavarnarefni
Umsókn:
1. Heimilisskreytingar
2. listafritun
3. baklýst efni
4. ljósakassi
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar










