180gsm pólýester efni litarefni sublimation flutningsprentun baklýst efni fyrir loft ljósakassa
180gsm pólýester efni litarefni sublimation flutningsprentun baklýst efni fyrir loft ljósakassa
Vörulýsing:
| Vöruheiti | Baklýst prentun á pólýester efni með litarefnisflutningi |
| Lýsing | 100% pólýester litarefni með sublimation |
| Blek | Litarefnis sublimation blek/flutningur/latex/útfjólublátt |
| Þykkt | Létt þyngd |
| Litur | Whita |
| Þyngd | 50-550 g/m²±5g) |
| Umsókn | borðaefni/fánaefni |
| Hámarksbreidd | 1-3,2 m |
| Staðlað lengd | 100m/120m |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Hhárþurrku með ofnum pokum eða loftbólufilmum |
Eiginleikar:
1. PVC-frítt/ Ftalatfrítt
2. Tárþolið
3. gegn útfjólubláu ljósi
4. Umhverfisvæn
5. Góð skarpskyggni
Umsókn:
1. Heimilisskreytingar
2. Textílpúði
3. fjaðurfánar
4. Útivist
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar










