125GSM Dye Sublimation Prjónað Mesh Flag Fabric fyrir Úti Möskva Strandfána
125GSM Dye Sublimation Prjónað Mesh Flag Fabric fyrir Úti Möskva Strandfána
Vörulýsing:
| Vöruheiti | Dye Sublimation Prjónað Mesh Flag Fabric |
| Lýsing | Mesh, 100% pólýester |
| Blek | Bein litunarmiðill, pappírsflutningur með litunarmiðli |
| Þykkt | Miðlungsþyngd |
| Litur | Whita |
| Þyngd | 160 gsm (±5g) |
| Umsókn | Ftöf,Baklýst borði |
| Hámarksbreidd | 160/250/320/500cm |
| Staðlað lengd | 100m/120m |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Hhárþurrku með ofnum pokum eða loftbólufilmum |
Eiginleikar:
1. PVC-frítt/ Ftalatfrítt
2. Tárþolið
3. gegn útfjólubláu ljósi
4. Umhverfisvæn
5. Góð skarpskyggni
Umsókn:
1. möskva girðing
2. strandfánar
3. fjaðurfánar
4. Útivist
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar









