100D Pongee fánaefni sublimation litun bein bleksprauta 100gsm pólýester autt efni mjúkt auðvelt að sauma fánaefni
100D Pongee fánaefni sublimation litun bein bleksprauta 100gsm pólýester autt efni mjúkt auðvelt að sauma fánaefni
Vörulýsing:
| Vöruheiti | 100D Pongee Flag Fabric Sublimation litun |
| Lýsing | Oxford,100% pólýester |
| Blek | Bein litunarmiðill, pappírsflutningur með litunarmiðli |
| Þykkt | Miðlungsþyngd |
| Litur | Whita |
| Þyngd | 100 gsm (±5g) |
| Umsókn | Úti, borði, ofið og prjónað |
| Hámarksbreidd | 90-320 cm |
| Staðlað lengd | 100m/120m |
| Afgreiðslutími | 20-30 virkir dagar |
| Pakki | Hhárþurrku með ofnum pokum eða loftbólufilmum |
Eiginleikar:
1. Vatnsheldur
2. Tárþolið
3. Þornar hratt
4. Umhverfisvæn
5. Góð skarpskyggni
Umsókn:
1. möskva girðing
2. Íþróttafatnaður
3. fjaðurfánar
4. Útivist
Skrifaðu skilaboðin þín hér og sendu þau til okkar










