Zane na musamman na Polyester Dye Sublimation Printing Fabric Canvas
Zane na musamman na Polyester Dye Sublimation Printing Fabric Canvas
Bayanin Samfura:
| Sunan Samfuri | Polyester Dye Sublimation Bugawa Zane |
| Bayani | 100% Polyester |
| Tawadar | bugu na inkjet, bugu na dijital |
| Kauri | Matsakaicin Nauyi |
| Launi | White |
| Nauyi | 110gsm(±5g) |
| Aikace-aikace | Tutoci, Nuni, Hasken Gaba, da sauransu |
| Matsakaicin faɗi | 90-250cm |
| Tsawon daidaitacce | 80m/100m/150m/jumbo roll |
| Lokacin Gabatarwa | Kwanaki 20-30 na aiki |
| Kunshin | Hbututun ƙarfe mai jakunkuna ko fina-finan kumfa na iska |
Siffofi:
1. Babu PVC/ Babu Phthalate
2. Mai Juriya ga Yagewa
3. hana UV
4. Mai dacewa da muhalli
5. Kyakkyawan shigar ciki
Aikace-aikace:
1. Kayan ado na gida
2. kwaikwayon fasaha
3. masana'anta mai haske a baya
4. akwatin haske
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi










