Yadi mai kauri 250gsm don fenti mai kauri don bangarorin biyu na fenti.
Yadi mai kauri 250gsm don fenti mai kauri don bangarorin biyu na fenti.
Bayanin Samfura:
| Sunan Samfuri | Yadin da aka saka don fenti mai rufi bangarorin biyu |
| Bayani | Yadin da aka saka mai kauri uku da aka saka da polyester 100% |
| Tawadar | bugu na inkjet, bugu na dijital |
| Kauri | Matsakaicin Nauyi |
| Launi | tsarin fari / baƙi / fari |
| Nauyi | 250gsm(±5g) |
| Aikace-aikace | hannayen riga masu rataye, tutocin gefe biyu |
| Matsakaicin faɗi | 320cm-280cm--160cm-150cm |
| Tsawon daidaitacce | 80m/100m/150m/jumbo roll |
| Lokacin Gabatarwa | Kwanaki 20-30 na aiki |
| Kunshin | Hbututun ƙarfe mai jakunkuna ko fina-finan kumfa na iska |
Siffofi:
1. Babu PVC/ Babu Phthalate
2. Mai Juriya ga Yagewa
3. hana UV
4. Mai dacewa da muhalli
5. Mai hana harshen wuta
Aikace-aikace:
1. Kayan ado na gida
2. kwaikwayon fasaha
3. masana'anta mai haske a baya
4. akwatin haske
Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi










