કટિંગ સ્ટીકર ઓરેકલ 651 વિનાઇલ ફુલ કલર એડહેસિવ વિનાઇલ કટિંગ
કટિંગ સ્ટીકર ઓરેકલ 651 વિનાઇલ ફુલ કલર એડહેસિવ વિનાઇલ કટિંગ
સ્પષ્ટીકરણ
| ઉત્પાદન | કસ્ટમ ફ્લોરિંગ ડાઇ કટ સ્ટીકર વિનાઇલ કટર ગિલોટિન |
| ફેસ ફિલ્મ | 80 માઇક્રોન રંગીન પીવીસી |
| ગુંદર | કાયમી/દૂર કરી શકાય તેવા |
| લાઇનર છોડો | 100g/120g/140g/160g વ્હાઇટ રિલીઝ લાઇનર |
| કદ | 0.61*50//1.22*50m શીટ:12″x 12″ |
| આઉટડોર ટકાઉપણું | ટીપી 3-5 વર્ષ સુધી |
| પેકિંગ | વ્યક્તિગત પૂંઠું બોક્સ |
| MOQ | 1 રોલ/100 શીટ્સ/રંગ |
| લાગુ તાપમાન | -20 ~ 70 °C |
| OEM/ODM | સ્વીકાર્ય |
ફાયદા
1. ફિલ્મ અને એડહેસિવ્સ માટે સારું હવામાન-પ્રતિરોધક
2. આઉટડોર એપ્લિકેશનમાં 3-5 વર્ષનું જીવન
3. ગ્લોસી અથવા મેટ સપાટી ઉપલબ્ધ છે
4. પસંદગી માટે ઘણા વિવિધ પ્રકારના રંગ
તમારો સંદેશ અહીં લખો અને અમને મોકલો











